ByBit shine mafi kyawun madadin Binance ga 'yan Najeriya

A cewar wani 2023 Rahoton, Najeriya ce tafi yawan masu amfani da crypto a duniya. Aƙalla kashi 35% na matasan Najeriya suna da hannu a cikin masana'antar, siye da siyar da kuɗin Binance (BNB), Bitcoin, da sauran cryptocurrencies. 

Shi ya sa lokacin da gwamnatin tarayyar Najeriya ta haramta ayyukan Binance a watan Maris, ta yi ta girgiza a cikin masana'antar crypto. Koyaya, bayan baƙin ciki game da shawarar, 'yan Najeriya yanzu suna neman hanyoyin da za su iya samar da irin wannan damar, samun kuɗi, da riba. 

Bayan wasu bincike, an gano hakan ByBit zai iya zama cikakkiyar madadin Binance. Wannan labarin ya ƙunshi duk abin da ya kamata ku sani game da ByBit da kuma dalilin da yasa yake da cikakkiyar maye gurbin Binance.

lura: Kuna iya shiga Bybit kuma ku sami damar samun kyautar $ 5000.

Menene ByBit?

ByBit musanya ce ta cryptocurrency wanda ke ba da samfuran ciniki iri-iri, gami da kwangiloli na dindindin, gaba, da sauran cryptocurrencies. An kafa shi a cikin 2018, yana ba da amintacciyar kasuwa don kasuwanci Bitcoin (BTC), Ethereum (ETH), da sauran cryptocurrencies akan ƙananan caji. 

Me yasa ByBit shine mafi kyawun madadin Binance ga 'yan Najeriya 

Kodayake ByBit bai shahara kamar Binance ba, yana da gefuna da yawa akan sauran dandamalin kasuwancin crypto. Da ke ƙasa akwai wasu dalilai na masana crypto sun ce ByBit ya zama babban abu na gaba a masana'antar:

1. Yarda da tsari

    ByBit musanya ce da gwamnatin Najeriya ke tallafawa. Ba kamar Binance ba, gwamnatin Najeriya ba ta gano wasu batutuwa ko kura-kurai game da kudin ba. Don haka, masu saka hannun jari suna da tabbacin ByBit ba zai bar ƙasar nan ba da jimawa ba.  

    2. Tsaro da gaskiya 

      ByBit yana ba da fifikon tsaro kuma yana tabbatar da mafi girman kariyar bayanan masu amfani, kuɗi, da saka hannun jari. Ya sanya matakai da fasali daban-daban don tabbatar da cewa babu wanda ya keta manufofin ciniki. Wasu daga cikin waɗannan abubuwan sun haɗa da:

      • Injiniyan Wallet Dual: A matsayin wani ɓangare na sha'awarta na kiyaye kuɗi, ByBit ta ɗauki hanyar walat ɗin walat mai suna sanyi da zafi. Yana adana yawancin kudaden masu amfani da su a cikin jakunkuna masu sanyi inda intanet da masu kutse ta intanet ba za su iya shiga ba. 

        Ana adana ƙaramin kaso a cikin walat ɗin zafi inda masu amfani za su iya samun sauƙin samun su don ma'amala na lokaci-lokaci da kuma cirewa nan take. Tare da wannan tsarin kula da haɗari, masu amfani ba za su yi asarar kuɗi da yawa ba ko da an lalata wallet ɗin zafi. 
      • Tabbacin Factor Biyu (2FA): Ga kuma wani matakin da dandalin ya dauka na tsaurara matakan tsaro a kasuwannin ta. Wannan fasalin yana taimaka wa masu zuba jari su ƙara ƙarin tsaro ta hanyar na'urar hannu ta biyu. Don haka, babu wanda zai iya shiga asusunka na ByBit ba tare da lambar tabbatarwa ta biyu ba, koda kuwa ya san kalmar sirrinka. 
      • Jari Jari Jari ce: Wannan fasalin yana haɓaka bayyana gaskiya a cikin yanayin muhalli saboda masu amfani za su iya cire kuɗi kawai zuwa adiresoshin da aka riga aka yarda da su. Jerin izinin cirewa yana hana cire izini ba tare da izini ba kuma ba bisa ka'ida ba wanda zai iya shafar martabar dandalin. 

        Ga gaskiya mai daɗi game da ByBit: dandalin yana da girman ciniki na biyu mafi girma a duniya kuma wannan yana nuna yadda 'yan kasuwa ke amincewa da dandalin.

      3. Samun dama da daidaitawa 

        ByBit yana samuwa ga duk ƴan Najeriya, sabanin wasu dandamali. Yana nufin zaku iya buɗe asusu cikin sauƙi da bincika samfuran ciniki iri-iri na dandamali.

        Wannan ba duka ba; ByBit abokin tarayya ne tare da onramps na ɓangare na uku kamar Moonpay wanda ke tallafawa kudin Najeriya. Don haka, zaku iya siyan kowane cryptocurrency da samfur da aka samu tare da kuɗin Naira (₦) ku ba tare da damuwa ba. 

        4. Low ciniki kudade da m ciniki tsarin

          ByBit yana ba da ƙarancin kuɗin ciniki idan aka kwatanta da sauran musayar. Duk da shahararsa da haɓakar mai amfani na kwanan nan, ByBit yana kula da cajin ciniki na 0.19%. 

          Abin sha'awa shine, baya buƙatar kudade don canja wurin cikin gida ko a kan sarkar crypto adibas zuwa asusun Bybit. Banda kawai shine idan kuɗin da kuke son sakawa da hanyar ciniki ta haifar da ƙarin caji. 

          Mai yin ByBit da kuɗaɗen karɓar kuɗi suna gasa kuma yana ba da rangwamen kuɗi don manyan yan kasuwa masu girma kamar VIP. Waɗannan farashi masu ban sha'awa da rangwame suna sanya ByBit zaɓi mai ban sha'awa ga ƴan kasuwa masu sanin tsadar kayayyaki. 

          Bugu da ƙari, ByBit yana ba da alamun kasuwanci na lokaci-lokaci da sabuntawa ta yadda masu amfani za su iya nazarin kasuwar crypto ba tare da canza dandamali ba. Godiya ga haɗin gwiwar ByBit TradingView, yanzu kuna samun damar tabo da alamun ciniki na gaba kafin saka hannun jari a kowace kadara. 

          5. Hanyoyin biyan kuɗi daban-daban 

            Anan ga wani dalili ByBit shine mafi kyawun madadin Binance. Yana ƙarfafa hanyoyin biyan kuɗi daban-daban, gami da Visa, Mastercard, da Google Pay. Ba kamar sauran dandamali da yawa ba, zaku iya biyan kuɗi ta amfani da ɗayan waɗannan katunan don ma'amaloli marasa lahani. 

            6. App-friendly-friendly da kuma yanar gizo dubawa

              Aikace-aikacen ciniki na ByBit da haɗin yanar gizo suna ba da garantin ƙwarewar ciniki mai santsi ga duk masu amfani. Ba kamar wasu dandamali masu yawa da maɓalli da fasali masu rikitarwa ba, ByBit yana ɗaukar hotuna masu sauƙi don haɓaka ƙwarewar mai amfani. Tare da wannan fasalin, tsofaffi da sababbin yan kasuwa na crypto na iya bincika dandalin ByBit ba tare da matsala ba.

              7. Goyan bayan abokin ciniki mai ban sha'awa

                ByBit yana da tashoshi masu yawa na goyon bayan abokin ciniki don tambayoyin masu amfani da tambayoyin. Wasu tashoshin sabis na kula da abokin ciniki da aka keɓance sun haɗa da: 

                • Tattaunawa ta Live: Ga Masu amfani waɗanda ke buƙatar taimako na gaggawa akan batutuwa masu mahimmanci. 
                • Taimakon Imel: Wannan ga masu amfani waɗanda ba su cikin kowane gaggawa ko buƙatu mai latsawa. 
                • Cibiyar Koyon Bybit: Wannan tasha tana dauke da labarai masu taimako da darussan bidiyo akan ciniki, ajiya, da sauran ayyukan. 

                8. Yawan ruwa 

                  ByBit ya sami nasarar jawo babban adadin ciniki, yana samar da ruwa don samfuran sa. Tare da yawan kuɗin sa, ’yan Najeriya za su iya yin musayar kadarorinsu cikin sauƙi a farashi mai kyau. Bybit yana ba da samfuran gaba na dindindin tare da 100: 1 leverage, ɗayan mafi kyawun da zaku iya samu a cikin masana'antar. 

                  9. Yawancin cryptocurrencies da zaɓuɓɓukan ciniki 

                    Dangane da coinranking, musayar ByBit yana tallafawa fiye da 400 Cryptocurrencies, gami da masu zuwa:

                    • BNB
                    • Filecoin
                    • Bitcoin Cash
                    • SUSHI
                    • Wormhole
                    • Jaruman Mavia
                    • Shiba inu
                    • Bitcoin
                    • Dogecoin
                    • USDC
                    • ENA
                    • toncoin
                    • KASHE
                    • Lido

                    Hakanan, ByBit yana ba da hanyoyi daban-daban don mallakar crypto. Waɗannan sun haɗa da: 

                    • Fiat Deposit (Siyan da Naira)
                    • P2P (Saya daga wasu masu zuba jari), da 
                    • Dannawa ɗaya saya (Saya ta hanyar ƙwararriyar musayar ciniki ta ɓangare na uku)

                    10. Sauƙaƙe ƙirƙirar asusun ajiya 

                      Bude asusun ByBit yana da sauƙin sauƙi idan aka kwatanta da sauran musayar. Ba ya ɗaukar lokaci ko ƙoƙari mai yawa. 

                      Yadda Ake Kirkirar ByBit Account A Nigeria 

                      A ƙasa akwai matakan gaggawa don buɗe asusun ByBit a Najeriya:

                      Kunsa UP

                      ByBit tabbas shine mafi kyawun zaɓi ga 'yan Najeriya. Yana goyan bayan kuɗin fiat don ciniki, yana ba da iyakar tsaro, kuma yana ƙarfafa riba mai yawa. Idan kun fahimci alamun ciniki da alamu, ByBit's TradingView zai haɓaka yuwuwar samun ku a cikin dogon lokaci. Koyaya, gudanar da cikakken bincike kuma ku fahimci haɗarin da ke tattare da kasuwancin cryptocurrency kafin farawa.

                      Sources 

                      https://www.tradingview.com/news/financemagnates:4788cce82094b:0-bybit-integrates-tradingview-to-simplify-crypto-market-analysis/

                      https://www.bybit.com/en/help-center/article/FAQ-Fiat-Deposit

                      https://www.bybit.com/en/help-center/article/How-to-Deposit-Fiat-Currencies-on-Bybit

                      https://techpoint.africa/2024/04/09/best-crypto-exchanges-in-nigeria-2024-fees-prices-and-ecosystem/

                      https://tradersunion.com/brokers/crypto/view/bybit/fees-and-minimum-deposit

                      https://coincub.com/exchanges/bybit-review

                      Anthony Adewuyi

                      Anthony Adewuyi

                      Anthony marubuci ne mai abun ciki tare da MakeMoney.ng. Yana da sha'awar game da Kuɗi, Kasuwanci, da batutuwa masu alaƙa da fasaha. Shi ɗan kasuwa ne na Dijital tare da gogewa mai yawa a cikin Binciken Bayanai da Advanced Google Analytics

                      Labari: 179